วิทยาลัยเทคนิคจุฬาภรณ์ (ลาดขวาง) ร่วมสืบสานส่งเสริมวัฒนธรรมประเพณีวันลอยกระทง กับเทศบาลตำบลลาดขวาง ณ วัดพิพิธประสาทสุนทร วันจันทร์ที่ 27 พฤศจิกายน 2566
ประกวดนางนพมาศ ชนะเลิศ นางสาวรติมา ศรีวิเศษ ตำแหน่ง คณะกรรมการองค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทย วิทยาลัยเทคนิคจุฬาภรณ์ (ลาดขวาง) นักศึกษาระดับชั้น ปวส.1 แผนกเทคนิคการผลิต
![](http://www.cltc.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/krathong-1-1024x768.jpg)
![](http://www.cltc.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/krathong-6-1024x576.jpg)
รองชนะเลิศอันดับ 2 การประกวดการทำกระทง
![](http://www.cltc.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/krathong-2-768x1024.jpg)
![](http://www.cltc.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/mac6-award-1-1024x768.jpg)
![](http://www.cltc.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/krathong-3-1024x768.jpg)